Royal Garage Car Detailing
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Royal Garage Car Detailing

บริการเคาะ-พ่นสี รถยนต์ ด้วยสีระบบ 2K เต็มระบบ

บ้านบ้าน  GalleryGallery  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

อยากแต่ง neo แนว VIP

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
aob

อยากแต่ง neo แนว VIP Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: อยากแต่ง neo แนว VIP   อยากแต่ง neo แนว VIP I_icon_minitime25/10/2009, 00:35

อยากทำ suuny neo แนว VIP STYLE ไม่ทราบว่าใครพอมีแนวการแต่งให้บ้างไหมครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
เอื้อง@RoyalG
Admin
เอื้อง@RoyalG

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากแต่ง neo แนว VIP   อยากแต่ง neo แนว VIP I_icon_minitime12/11/2009, 11:58

aob พิมพ์ว่า:
อยากทำ suuny neo แนว VIP STYLE ไม่ทราบว่าใครพอมีแนวการแต่งให้บ้างไหมครับ

ที่อู่ยังไม่เคยทำเลยคะ.. อยากแต่ง neo แนว VIP 716419
http://www.royalgarage.tk
ZZE120

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากแต่ง neo แนว VIP   อยากแต่ง neo แนว VIP I_icon_minitime8/2/2010, 22:50

เอื้อง@RoyalG พิมพ์ว่า:
aob พิมพ์ว่า:

ที่อู่ยังไม่เคยทำเลยคะ.. อยากแต่ง neo แนว VIP 716419

หาแบบที่ชอบก่อนไหมครับแล้วลองออกแบบ Sketch Design เพื่อนำแบบที่ชอบใส่ Sunny NEO ดูครับน่าจะโอ กว่านะครับ เช่น Fabulous Half หรือ Full Bumper หรือ JP ดี หุหุ
raven

: 41

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากแต่ง neo แนว VIP   อยากแต่ง neo แนว VIP I_icon_minitime1/3/2010, 11:11

เอาแบบ ไหน ที่มีอยู่ตามตลาด

ชอบแบบไหนที่คิดว่าชอบ วาดแบบมาเลยครับ

ตัดต่อให้งานดี

0822215937 โอ้ครับ

อยากแต่ง neo แนว VIP
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1